WASILIANA NASI

UMOJA WA WAZAZI TAIFA JUMUIYA YA CCM
Makao Makuu
S.L.P 915
DAE-ES-SALAAM
TANZANIA.

FAX No (+255)222181045,
Email:-wazaziccm@yahoo.com
wazaziccm@gmail.com
SKYPE:-wazazi.ccm

2 comments:

  1. JAMANI TUPAMBANE JUMIYA YETU WATU WAIELEWE INAFANYA NINI NDANI NA NJE YA CCM,JUIYA NYINGINE KAMA UVCCM INANGUVU TOFAUTI NA JUMUIYA YA WAZAZI AMBAYO KUNA BAADHI YA WANA CCM WENZETU HAWAJUI HATA KAZI YETU.

    ReplyDelete
  2. JUMIYA WA WAZAZI NI LAZIMA TUANGALIE MBELE ZAIDI, ILI TUJIENDESHE KULINGANA NA WAKATI. UKIZUNGUMZIA JUMUIYA WA WAZAZI WENGI WANAJUA SHULE TU. TUNAWEZA KUWAZA NA KUJENGA UWEZO WA JUMUIYA ZAIDI NA SIO KUJIKITA KWENYE SHULE TU. TANGA KUNA SHULE ZA JUMUIYA SITA TU, JE? TUWEZA KUZUNGUMZIA SHELE TU?

    ReplyDelete